Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกาะกระแสแอร์เอเชีย:::: บินลงตรัง อยากเที่ยวทะเล เกาะใกล้ๆ มีที่ไหนไปต่อชิลๆ ได้มั่งครับ ติดต่อทีมงาน

เป็นจังหวัดที่มองข้ามมากสำหรับตรัง
รอบนี้ว่างทันเกาะติดโปรของหางแดง
ซึ่งพลาดมาตั้งแต่โปร 107 บาทคราวนู้นมาแล้ว เลยขอแก้มือซะหน่อยๆ
ลังเลจริงๆ ครับระหว่างเชียงใหม่กับตรัง
แต่ความรู้เกี่ยวกับตรังน้อยนิดจริงๆ เลยขอสอบถามหน่อยครับ

1.ไปช่วงพฤษภาคมมีฝนยังครับ ถ้ามีนี่ตกบ่อย ตกหนักขนาดไหนครับ
2.มีเกาะ มีทะเลจังหวัดใกล้ๆ แบบไปชิลๆ ได้ไหมอะครับ
(มันใกล้กระบี่ไหมอะครับ อยากทราบมาก)

คงมีข้อสงสัยแค่ 2 ข้อนี้ก่อนแหละครับ
กังวลแค่สภาพอากาศเท่านั้นเอง
คำถามอื่นผมจะ smartsearch เองเท่าที่ทำได้ครับ

ขอบพระคุณมากครับ :)

จากคุณ : tc v9 pae
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 19:22:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com