Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ญี่ปุ่น>เกียวโต]ช่วยวางแผน แถว วัดน้ำใส - Gion หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือผมดูข้อมูลแล้ว วัดน้ำใส - Higashiyama District - Yasaka Shrine - Gion มันอยู่ต่อเนื่องกัน ก็น่าจะจัดกลุ่มเที่ยวในวันเดียวกัน แต่เห็นมีคนบอกว่า วัดน้ำใสถ้าไปตอนบ่ายคนจะเยอะ ทีนี้ถ้าไปตอนเช้า กินข้าวกลางวันเสร็จก็เดิน Higashiyam District ไปจนถึง Yasaka Shrine ซึ่งดูแล้วก็คงไม่มีอะไรมาก ก็คงจะยังบ่ายๆอยู่ จะไปเที่ยว Gion ก็ยังเร็วไป ไม่ทราบว่าจะแก้แผนอย่างไงดีครับ พอมีที่ไหนฆ่าเวลาหรือเปล่าครับ (ถ้ามี onsen แช่แก้เมื่อยก็จะดีมาก)

** อีกเรื่องที่อยากถามคือ วัดน้ำใส นี่ไปช่วงเช้ามันย้อนแสงหรือเปล่าครับ พอดีเห็นรูปของคนที่เข้าใจว่าน่าจะไปช่วงเช้า ดูแล้วอย่างกะย้อนแสง

** ขอแถมอีกเรื่องครับ หา review ที่ไปวัด Daigoji ช่วงใบไม้เปลี่ยนสีอยู่ครับ ใครมี link ขอด้วยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : หมูหยอง
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 21:02:32 A:58.11.66.242 X: TicketID:174566

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com