Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมไปดูวันที่เว็บแอร์เอเชียเปิดให้บินในราคาถูกมาแล้วครับ ติดต่อทีมงาน

ผมไปดูวันที่เว็บแอร์เอเชียเปิดให้บินในราคาถูกมาแล้วครับ

วันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ และวันหยุดนักขัตฤกษ์
ไม่มีราคา 53 บาท  กับ 107 และ 320 บาท แล้วนะครับ

หมดแล้วนะครับ โดนเก็บไปหมดแล้ว ราคาจะอยู่ราว พันต้นๆ

ส่วนวันธรรมดา เหลือทุกเที่ยวบินครับ

วันนี้ผมซ้อมการกด การจ่ายเงินแล้ว

เตรียมตัวหนังสือ ที่จะกรอกไว้ใน Notepad ได้เลยครับ เพื่อความไวในการจ่ายเงินคืนนี้

23.oo น. เจอกันในสนามแข่งครับ  ฮ่าาาาาาาาาาาาาา

จากคุณ : zachize
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 55 18:00:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com