Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเซียนญี่ปุ่น เรื่อง ชิราคาวาโกะหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

1. ไปเช้าเย็นกลับจาก นาโงย่า ไหวมั้ยครับ  หรือ ควรไปนอนค้างที่ ทาคายาม่าก่อน
2.จุดชมวิวที่มองลงมาเห็นหมู่บ้าน อยู่สูงมากมั้ย คุณแม่อายุ 65 จะเดินขึ้นลำบากหรือป่าว
3.พักใน นาโกย่า ใกล้สถานี JR จะวุ่นวายมากมั้ย มีคุณแม่และคุณน้าไปด้วย มีเพื่อนแนะนำให้พักที่ กิฟู  เป็นไงมั่งครับ
4.ในชิราคาวาโกะ  มีหมู่บ้านไหนห้ามพลาดมั่ง หรือว่า เหมือนๆกันทุกหมู่บ้าน

ขอบคุณครับ

จากคุณ : มือกระบี่ไร้ใจ
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 55 19:46:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com