Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมว่าเลิกตั้งกระทู้เรื่องใครโกงใครไม่โกงเหอะครับ ติดต่อทีมงาน

ไหนๆเรื่องมันก็จบไปแล้ว คนที่เค้ารู้วิธีเค้าก็จองกันไปแล้ว คนที่ไม่ได้ก็คิดซะว่า"ช่างมัน" คำเดียวพอครับ แค่ตั๋วเดี่ยวมันก็มีมาเรื่อยๆ หรือถ้ามันไม่ได้ที่ๆเราต้องการก็หาที่อื่นไปแทนก็ได้ครับ อย่าเครียดกับเรื่องแค่นี้มากเลยครับ เพราะทุกวันนี้เราก็มีเรื่องเครียดๆกันในชีวิตมากพออยู่แล้ว คิดบวกไปเลยว่า"จองไม่ได้ก็ดี ไม่ต้องเสียเงิน"

ผมเป็นคนหนึ่งที่รู้ว่ามีทริคจองล่วงหน้า แต่ก็ไม่ได้ขอวิธีนั้นๆกับคนในห้องนี้และกะคนอื่น ทำใจไว้แล้วว่าจะไม่จองไปไหน(กะรอโปรต่างประเทศ) แต่ก็มีเข้ามาดูราคาล่วงหน้าบ้างว่าวันไหนมีราคาอะไร แล้วรอเวลา5ทุ่ม ถ้ามีก็จอง ไม่มีก็หาใหม่ หาไม่ได้ก็ปิดคอม นอนคืนสักคืนว่าจะเปลี่ยนไปที่ไหนดี สุดท้ายผมก็ได้ กรุงเทพ-เชียงใหม่ เสาร์ถึงจันทร์ แล้วก็ กรุงเทพ-สุราษฏร์ ศุกร์ถึงอาทิตย์ มานอนกอดแบบไม่ต้องง้อทริคด้วย

มันไม่ได้ตั้งกระทู้เพื่อจะมาดราม่าหรือทำตัวเป็นคนดีต่อสังคมนะครับ แค่อยากให้ใจเย็นๆกัน พยายามคิดบวกไว้เยอะครับแล้วทุกอย่างจะดีเอง เก็บแรงไว้ฟาดฟันกับตั๋วโปรวันที่19นี้ดีกว่าครับ เอาใจช่วยทุกคนนะครับ^^

แก้ไขเมื่อ 18 ก.ย. 55 10:44:52

จากคุณ : eurf_bj
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 55 10:41:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com