Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครบอกว่าจองผ่าน AgoXX ถูกกว่า เจอกับตัวมาแล้วค่ะ ติดต่อทีมงาน

มาเล่าให้เพื่อนๆชาวบลูฟังเพื่อที่ก่อนจะจอง AgoXX ค่ะเผื่อใครจะโดนเหมือนเรา

จะได้รู้ทัน เราจองAgoxx เพื่อพักที่ระยองและเสม็ดค่ะ คืนแรกคืนที่13 ที่ผ่านมา

เราได้ไปนอนโรงแรมชมดาวระยองจองผ่านเว็ปนี้เพราะคิดว่าเป็นเว็ปที่

คนรู้จักมากและใหญ่เลยวางใจ(ไม่เคยจองผ่านเว็ปใดๆคะ) หน้าเว็ปบอกว่า

ราคาเต็ม 977 เหลือ 425 บาทสุดท้ายรวมภาษีเป็น 500 บาทคะ ตอนแรก

ก็ตะหงิดใจว่าทำไมราคามันแปลกๆเหมือนไม่ได้ลดแต่ก็ไม่ได้อะไรมาก

จา่กนั้นจองวงเดือนรีสอร์ทคืนที่ 14 ต่อคะหน้าเว็ปบอกจาก 4900 เหลือ

19xx (จำไม่ได้คะ) รวมภาษีเป็น 2294 บาทคะ เรืองมันไม่น่าจะมีอะไรแต่

ด้วยความอยากรู้อยากเห็นของเราไปที่แรกถามว่าถ้าวอล์คอินเข้ามาจะ

เท่าไหร่คะ ได้รับคำตอบคือ 500 บาทค่ะ อึ้งคะ!!!! อ้าวไม่เห็นมันจะถูกกว่า

ตรงไหนเลยนี่แต่ช่างเหอะ เท่ากันก็ยังดีแต่ในใจก็แอบคิดว่าแล้วจะเสียเวลา

ทำไมเนี่ยยยยย โรงแรมแรกจบไป พอไปถึงวงเดือนอยากรู้กว่าเดิม

ถามหน้าฟร้อนท์ว่า วอร์คอินกี่บาทคะได้รับคำตอบว่า 2100 บาทค่ะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดด ชั้นจองเว็ปมา 2249 ถึงจะแพงกว่าร้อยกว่าบาทแต่

เสียใจคะ เสียใจมาก เสียความรู้สึกว่าเราจะจองไปทำไม จองไปก็แพงกว่า

ด้วยซ้ำ ชาตินี้ไม่มีแล้วค่ะ เลิกคบน้อง Agoxx ถาวรคะ มาบอกให้เพื่อนๆ

ห้องบลูไว้เตือนใจคะ ถ้าอยากจองที่ไหนลองโทรถามก่อนนะคะ จะได้ไม่

โดนอย่างเรา เราไม่รอบคอบไปหน่อยเป็นบทเรียนคะ

ปล.ไม่เคยตั้งกระทู้ยาวๆหรือเล่าอะไรให้ฟังถ้า งงๆ ก็ขอโทษด้วยนะคะ

จขกท.แค่อยากเตือนให้คนอื่นๆได้รู้จะได้ไม่โดนเหมือนเราคะ

จากคุณ : Sweety_Cherry
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 55 16:51:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com