Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

POOL VILLA ในใจคุณคือ ? ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ น้าๆ ห้อง Blue

มาขอความคิดเห็นครับว่า ถ้าให้เลือก Pool villa ซักที่นึง สถานที่ใด เป็นที่ประทับใจของน้าๆ กันบ้างครับ

เนื่องจาก จะต้อง จัดหา pool villa ให้เพื่อนเกาหลี เที่ยวสิ้นปีนี้ อายุระหว่าง 30-40  ปี  ปล. (ไม่เอาพัทยา)

ขอบคุณครับ

งบประมาณต่อคืน 7000 - 10000 บาท (ราคาแบบนี้พอจะมีมั๊ยเนี่ย) เอาเป็นว่าเรื่องราคาอย่าเพิ่งเอาไปพิจารณาครับ ขอทราบว่า ถ้าเลือกได้ น้าๆ จะพัก ที่ไหนกัน

จากคุณ : G-jie
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 55 09:27:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com