Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามผู้ที่รู้หน่อยครับ รถทัวร์ บขส VIP ม.4ก ไปลงผานกเค้า จ. เลย (ภูกระดึง) ผ่านหรือไม่ผ่านครับ ติดต่อทีมงาน

สอบถามผู้ที่รู้หน่อยครับ รถทัวร์ บขส VIP ม.4ก ไปลงผานกเค้า จ. เลย (ภูกระดึง) ผ่านหรือไม่ผ่านครับ

คือผมอยากนั่งรถ VIP โทรไปสอบถาม call center 1490 เขาบอก ไม่มีรถ VIP ม.4ก ผ่านหน้าผานกเค้า หรือภูกระดึง

แต่โทรไปห้องขายตั๋วหมอชิต ของ บขส เขาบอกว่า ม.4ก VIP ผ่านแน่นอน เขายืนยัน

ตกลงควรเชื่อใครดี เพราะจะจองล่วงหน้าเกือบ 2 เดือน ครับ กลัวถึงเวลาแล้วมีปัญหารถไม่ผ่านหน้าภูกระดึง

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

จากคุณ : wkiet
เขียนเมื่อ : 19 ก.ย. 55 11:35:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com