Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไป โตเกียว 12-17 เมษา 56 ช่วยดูแผนการเที่ยว และที่พักให้ด้วยคับ ติดต่อทีมงาน

ตั๋วโปร AA ครับ แพลนคือ

ศุกร์    12/4/2013    ถึง ฮาเนดะ 22.40 น.  นอนสนามบิน 
เสา    13/4/2013    นิกโก้
ทิต    14/4/2013   Imperial - Asakusa - Meiji Shrine - Harajuku -
Shibuya -Hajiko
จัน    15/4/2013    ฟูจิ Kawaguchi หรือ Hagonae   
อังคาร    16/4/2013    Disney Sea   
พุธ    17/4/2013       อุเอโนะ ตลาด Ameyoko กลับ ฮาเนดะ 23.00 น

ไป 5 คน ชาย 3 ญ 2 ที่พักไม่ต้องดีมาก ขอแค่ห้องน้ำแยก
เน้นเทียว + กิน คับ

PALN A.

1. จะพัก Toyoko Inn Tokyo Akiba Asakusabashi-eki Higashi-guchi ทุก คืน
แต่สถานี Asakusabashi ไม่อยุ่ใน JR Line ต้องเสียค่ารถไฟเพิ่ม
และทำเลแถวนั้นกลางคืนเป็นอย่างไรครับ /เปลี่ยวไหม / มีร้านขายของกินรึป่าว

อีกที่ ที่เล็งไว้คือ Oak Hotel กับ แถวๆ Akibahara แตกต่างกันอย่างไรครับ

PALN B

คืน 13 นอน Asakusabashi
วันที่ 14-15 นอน shinjuku แต่ ค่ารร.จะแพงอยุ่เหมือนกัน
วันที่ 16 กลับมานนอน Asakusabashi หรือ Oak Hotel หรือ แถว Akibahara

เปรียบเทียบแล้วแบบไหน สะดวก คุ้มค่ากว่ากันครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล. ท่านใดสะดวกให้ข้อมูลเพิ่มเติม ขอเมลล์ติดต่อด้วยครับ

จากคุณ : Giant
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 11:02:36 A:125.25.11.184 X: TicketID:257094

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com