Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปอเมริกาใต้ 3 อาทิตย์ วางแผนไว้ 3 routes เลือกอันไหนดีครับ ติดต่อทีมงาน

กราบงามๆ รบกวนคุณอาตี๋ คุณ Flaminio คุณ wakeupboy KhunWasut หรือเซียนลาตินหน่อยครับ ผมจะไปอเมริกาใต้ 3 อาทิตย์ เวลาน้อยเกิน ช่วยเลือกหน่อยครับว่าไปไหนดี ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ

ผมไปช่วงกุมภา อากาศดีทางอาร์เจน-ชิลี ส่วนประเทศบนเขาอย่างโบลิเวีย เปรู (เว้นโซนที่ติดทะเล) ฝนตกครับ เลยจะเน้นประเทศ Southern Cone (เก็บ Machu Pichu, Titicaca, Uyuni, Potosí ไว้ทีหลัง เช่นเดียวกับ Río กุมภามี Carnaval แต่เก็บไว้เจาะลึกบราซิลทีหลังดีกว่า)

จากคุณ : Por Que No
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 12:28:57 A:203.146.106.199 X: TicketID:353144

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com