Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Amaranth Suvarnnabhumi Airport - ชิว ๆ ใกล้สนามบินสวรรณภูมิ ติดต่อทีมงาน

[สวัสดีครับ]

ผมเป็นคนหนึ่งที่เจอปัญหาเวลาจองตั๋วโปร แล้วได้เที่ยวบินเช๊าเช้าเหลือเกิน มันขี้เกียจตื่นแต่ไก่โห่ เพื่อไปต่อคิวเช็คอินได้ทัน

จริง ๆืจากผม (หลักสี่) ไปสุวรรณภูิมิก็ไม่ได้ไกลกันนะ ขึ้นทางด่วนไปแวปเดียวก็ถึง เอาน่ะ...เอาเป็นว่าคนมันหาเรื่องเปลี่ยนที่นอนเองแ้ล้วกัน - ฮา

--

หากพูดถึงชื่อโรงแรม Amaranth Bangkok Airport Hotel หลาย ๆคนอาจยังนึกไม่ออก

แต่ถ้าบอกว่าเค้าอยู่อยู่ในเครือ Best Western Hotel คงพอมีคนคุ้น ๆอยู่บ้าง ใช่ไหมครับ ?

ชื่อเต็ม ๆของเค้าคือ "Best Western Premier Amaranth Bangkok Airport Hotel"  - ยาวขนาดนี้ ใครมันจะจำไหว T^T

แต่ต่อจากนี้คงเป็นอีกหนึ่งโรงแรมที่เป็นตัวเลือกต้น ๆ เวลาผมต้องการอยากทำตัวอยู่ใกล้สนามบิน - ฮา

เกริ่นมาพอสมควรแล้ว ยังไงฝากติดตามชมจนจบด้วยนะครับ ^^"

ปล. รูปแนวตั้งเยอะนะครับ ยัำงไงแนะนำให้กด [F11] ก่อนชมด้วยนะครับ

--

จากคุณ : TOSHy
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 16:35:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com