Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+ แม่ฮ่องสอน ++ บ้านกลางดอย อ.ขุนยวม + อิ่มอิ่มอพาร์ทเมนท์ หรือ จองคำเพลส อ.เมือง แม่ฮ่องสอน ขอคอมเมนท์จากคนเคยไปพักค่ะ ติดต่อทีมงาน

จะไปเที่ยวทุ่งดอกบัวตอง เดือน พย. กำลังจะจองที่พักค่ะ รบกวนขอคอมเมนท์เพื่อนบีพีที่เคยไปพักที่เหล่านี้นะคะ 2 จุดค่ะ ขุนยวม และ ตัวเมืองแม่ฮ่องสอน

ที่ อ.ขุนยวม ดู บ้านกลางดอยโฮมสเตย์ไว้ ดูในเวบน่าจะใหม่ดีค่ะ จะพักก่อนขึ้นทุ่งบัวตองวันรุ่งขึ้น จะได้ไปได้เช้าๆ หน่อย กะไปเก็บบรรยากาศนานๆ ค่ะ เพื่อนท่านใดเคยไป ที่นี่เป็นยังไงคะ สะดวกสะอาดโอเคมั๊ย หาอาหารเย็นทานยากป่าวคะ เจ้าของบอกว่าอยู่ใกล้ปั้มปตท.และใกล้เซเว่นเลย หลังนึงพักได้ 4 คน 1200 บาท ราคาก็โออยู่นะคะ

หรือท่านใดอยากแนะนำที่อื่น ยินดีค่ะ

ภาพค่า

จากคุณ : ขอโทษนะคร้าบ ขอแจมด้วยคน
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 16:38:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com