Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

6วัน7คืน @ ตรัง-กระบี่... แม้จะมีฝน เราก็ไม่หวั่น 555 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ พี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวห้องบลูฯ ก่อนอื่น ขอออกตัวก่อนว่า นี่เป็นการทำรีวิวท่องเที่ยวครั้งแรกของเราเลย หากอ่านแล้วไม่เพลิดเพลิน สำราญใจ ก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

บรรยายอาจจะไม่ค่อยเก่ง เพราะความจำสั้น เที่ยวผ่านไปแล้วลืม...555 แต่เน้นรูปเยอะ ให้ไว้ชม ไว้เห็นแล้วดูกันว่า ที่ไปมานั้น มันสวยจริง ดีจริง แม้จะเก็บภาพในแต่ละที่ได้ไปไม่หมดก็ตามเหอะ เพราะถ่ายจากไอโฟนล้วนๆ และไม่มีตากล้องเก่งตามไปด้วย อิอิ... ใช้แค่ฝีมืออยากถ่าย กับฝีมือเด็ก 9 ขวบ และ 5 ขวบ ที่ช่วยแม่ถ่ายรูปให้ด้วยแค่นั้นคร่า... ^_^

และการรีวิวในครั้งนี้ เพื่อเป็นการขอขอบคุณกับผู้สนับสนุนที่พัก ซึ่งเราได้รางวัลมาจากงาน มีตติ้ง ครั้งที่ 4 ที่ผ่านมาเมื่อต้นปีนี้เองค่ะ ขอขอบคุณ
1. โรงแรมธรรมรินทร์ ธนา จ.ตรัง สำหรับที่พัก 2 คืน
2. โรงแรม ดี อันดามัน จ.กระบี่ สำหรับที่พัก 2 คืน พร้อมบริการรถรับ-ส่ง ตลอดทุกเส้นทางของการเดินทาง

และอีก 2 โรงแรมสุดท้าย ยังไม่เคยเข้าร่วมกับกิจกรรมของห้องบลูฯ แต่ในโอกาสข้างหน้า อาจจะได้มีโอกาสร่วมสนับสนุนแน่นอนค่ะ ก็ขอขอบคุณ ณ ที่นี้ด้วย สำหรับราคาพิเศษ และที่พักแสนสบายให้เรา 3 คน แม่ลูกค่ะ ได้แก่
1. โรงแรม ไร่เล เบย์ รีสอร์ท แอนด์ สปา (ได้รับความกรุณาจากท่านเจ้าของโรงแรม ดี อันดามัน เอื้อเฟื้อ สถานที่ให้เราได้พัก 1 คืน ค่ะ)
2. โรงแรม อ่าวนาง คลิฟฟ์ บีช รีสอร์ท พร้อมบริการรถ รับ-ส่ง ทุกสถานที่เช่นกันค่ะ

เอาล่ะ ไม่ยีดเยื้อ มาเริ่มการเดินทางของเรากันดีกว่าค่ะ...แต่น แต่น แต๊น...

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ย. 55 19:48:17

จากคุณ : bouncy
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 19:47:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com