Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการจองV Hotel Lavender กับการ Roaming ติดต่อทีมงาน

มีแผนเดินทางต้นเดือนมกราคมอ่ะครับมองโรงแรม V Hotel Lavender ไว้

คือว่าจะจองห้องพักผ่านเว็ปของโรงแรม เรื่องของบัตรเครดิตนี่ตัดบัตรเลยรึเปล่า

หรือยังไงใครเคยจองกับเว็ปโรงแรมรบกวนด้วยนะครับ แล้วรู้สึกได้wifiฟรีด้วยใช่มั๊ยครับ

แล้วเรื่องอาหารเช้าเป็นยังไงบ้างครับกะว่าจะจองแบบ Triple room with 3 breakfast ถ้าไม่โอเคจะได้จองแบบธรรมดาแล้วไปกินข้างนอกดีกว่า

ส่วนเรื่อง Roaming ใช้ของ AIS ครับไปอาทิตย์นึงกะจะเปิดแพคเกจ 7วันเลย ใครเคยเปิดไปบ้างครับ

แต่ได้ใช้ 3G เครือข่าย SingTel (SingTel-G9) เครือข่ายนี้3G เป็นยังไงบ้างหรือจะซื้อSim ที่นู่นดีครับ(กลัวยุ่งยาก) รบกวนด้วยนะครับ

จากคุณ : แกรนด์ดัชเชสเอว่า แห่งฮาวายอิ
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 55 22:46:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com