Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาPlan เที่ยวญี่ปุ่นเมื่อเดือนม.ค.มาให้ดูค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เพือนๆ

เราได้ไปเที่ยวญี่ปุ่น (โตเกียว-โอซาก้า) เมื่อช่วงปลายเดือนม.ค.ที่ผ่านมา (นานเชียว อิอิ)  ก่อนไปตั้งใจว่าจะถ่ายรูปสวยๆเอาทำมารีวิวให้เพื่อนๆห้องบลูได้ชมกัน

แต่ แต่ แต่ กลับมาบ้านพบว่าเมมโมรี่กล้องพังจ้า..... (T,T)

หลังจากนั่งทำใจอยู่นาน (นานมากนะแก.. แปดเดือนเชียว) ก็คิดได้ว่า ไม่มีภาพมาทำรีวิว งั้นเอาแพลนมาให้ดูก็ได้เนอะ
ก็ไม่รู้ว่าจะช่วยเพื่อนๆได้บ้างรึเปล่านะคะ เพราะเราเองก็ไม่ได้เซียน และเพิ่งเคยไปครั้งแรกเหมือนกัน

format excel ในแพลนเราก็ได้มากจากเพื่อนในห้องบลูนี่หล่ะค่ะ ขออภัยด้วยที่จำชื่อloginไม่ได้ เราเอาformatเค้ามาแล้วก็ใส่แพลนเราเข้าไปแทน ก็เข้าใจง่ายดีค่ะ

ท้ายที่สุดก็ต้องขอบคุณพี่ๆหลายๆท่านเลยค่ะ ที่เป็นที่ปรึกษาในการทำแพลนครั้งนี้นะคะ พี่ฟ้าSkybox ติวเตอร์ตู่ และคุณNumAromdee และท่านอื่นๆอีกด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ ^/\^

จากคุณ : porvie
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 13:37:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com