Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาข้อมูลการเดินทางของตัวเองไม่พบค่ะ!!! ติดต่อทีมงาน

จองโปรของ AirAsia ไว้ตั้งแต่ช่วงกุมภาฯ เดินทางจากกรุงเทพ ไปลงที่สนามบินสุราษฎร์ธานีค่ะ เดินทางวันที่ 27 พฤศจิกายน

วันนี้เข้าไปลองเช็คข้อมูลของตัวเองแล้ว หน้าเว็บขึ้นว่า ไม่พบข้อมูลการเดินทาง
ทั้งๆที่ข้อมูลที่ใส่ไปก็ถูกต้องทุกอย่าง แต่ดูจากใบที่ปริ้นออกมา เมืองต้นทาง กรุงเทพ ใช้ตัวย่อภาษาอังกฤษว่า DMK แต่ตอนนี้หน้าเว็บ กรุงเทพ ใช้ตัวย่อเป็น BAK น่ะค่ะ

แล้วอย่างนี้ต้องทำยังไงคะ  รบกวนอีกเรื่องนึงค่ะ เดินทางกับเพื่อน ทั้งหมด 9 คน ไม่ได้จองที่นั่งไว้ มีสิทธิ์โดนแยกที่นั่งมั้ยคะ หรือถ้าจะจองต้องทำอย่างไรบ้าง  ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : everyday is monday
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 21:40:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com