Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ไปญี่ปุ่น กรุงโตเกียวซื้ออะไรกลับมาดีคะ++++ ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ   ทีีญี่ปุ่นมีอะไรน่าซื้อกลับมาบ้างค่ะ
สถานที่ไปมีดังนี้ค่ะ
โกเท็มบะเอ้าท์เล็ท, ชินจุกุ, ฮาราจูกุ, คิซาราสึเอ้าเล็ท
1) ของเล่น พวกรถไฟ ยี่ห้อTomy ร้านไหน  แถวไหนถูกคะ
2) กระเป๋า coach น่าซื้อไหมคะ  มีตัวอย่างแบบสวยๆบ้างไหมคะ
3) รองเท้า crocs ราคาถูกกว่าเมืองไทยไหมคะ
   ซื้อแบบไหนดีคะ มีรูปไหมคะ
4) กางเกงยีนส์ของผู้หญิง ซื้อยี่ห้อไหนดีคะ  ราคาประมาณเท่าไหร่
5) พวกขนมอันไหนอร่อยบ้างคะ
   แปะรูปให้ชมหน่อยค่ะ  จะได้ซื้อมาถูก5555
6) เสื้อผ้าเครื่องแต่งกาย  น่าซื้อไหมคะ  brandไหนดีคะ
7) พวกรองเท้ากีฬาของผู้หญิง  น่าซื้อไหมคะ  ยี่ห้อไหนดีคะ
8) เครื่องสำอางค์   ครีมบำรงผิว แนะนำอะไรดีคะ  ยี่ห้อไหน  แบบไหน
9) น้ำหอมของผู้หญิงน่าซื้อหรือเปล่าคะ
สุดท้าย ขอรายละเอียดหน่อยจ้ะ  ถ้ามีรูปของ  แปะมาเลยนะคะ
อยากได้ของกลับมาค่ะ 5555

ขอบคุณทุกๆความเห็นค่ะ
แนะนำหน่อยค่ะ  จะไปวันนี้แล้วไม่มีเวลาหาข้อมูลเลยค่ะ

จากคุณ : สายรุ้งหน้าฝน
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 55 11:37:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com