Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บอกต่อค่ะที่ซื้อตั๋ว USS 58 SGD (non peak) กับ Marina Bay Sand sky park 10SGD ติดต่อทีมงาน

เคยอ่านเจอว่าที่ river city inn ตรง clarke quay มีตั๋ว USS ราคา 55 SGD
แต่ยังหาทางติดต่อไม่ได้ว่ามีจริงหรือเปล่า และขายให้กับแขกที่ไม่ได้พัก รร. ด้วยไหม
วันนี้ลอง search ก็เจอตัวแทนท่องเที่ยวหนึ่ง
http://traveldelight.biz/contact-us.html

เลยลอง mail ไปถามราคาดู เขาก็ส่ง price list มาให้ค่ะ
ที่น่าสนใจ ก็ USS 58 SGD กับ Marina Bay Sand Sky Park 10SGD
เพิ่งสังเกตุว่าราคา Peak 60 SGD เอง

(สำหรับใครที่ต้องการขึ้นฟรี ก็ไปที่ skybar แล้วสั่งเครื่องดื่มค่ะ
แต่เขามีกฎการแต่งตัวเหมือนกันนะคะ ลองอ่านดูก่อน)

อันนี้เป็นราคาที่ตัวแทนให้มาค่ะ บางอย่างก็แพงกว่า seawheel นะคะ ลองเทียบดูก่อน
Collection office: 390 Victoria Street, Landmark Village Hotel #03-07 (Bugis MRT exit B, walk straight and cross 1 road).
Payment: Cash on delivery.

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ย. 55 14:00:36

จากคุณ : MadameLEE
เขียนเมื่อ : 26 ก.ย. 55 13:53:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com