Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ ซื้อแพ็คเกจกับ The Living Hill Resort แต่ไม่สามารถติดต่อใครได้เลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ซื้อแพ็คเกจ กับทาง The Livling Hill Resort เลือกเข้าพักได้ที่ เกาะกูด บ้านมนตราบีช หรือที่ The Living Hill Resort : ซื้อเมื่อปีที่แล้ว 2554 แพ็คเกจจะหมดลง ต.ค.2555 ได้ติดต่อทางบ้านเกาะกูด แต่ทางบ้านเกาะกูดปฏิเสธได้ยกเลิกข้อตกลงกับThe Living Hill แล้ว   แล้วทางเราไม่สามารถติดต่อกับบริษัทได้เลย  มีใครพอที่จะมีข้อมูลหรือเบอร์ติดต่อกับ The Living Hill Resort ได้บ้างไม๊ค่ะ  เสียดายสตางค์ เสียไปเกือบหมื่นบาท ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : ดาวเชิงดอย
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 55 12:40:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com