Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวกระบี่ แบบครึ่งวัน มีมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

พอดีว่า อยากจะเที่ยวก่อนกลับน่ะคะ เครื่องบินออก16.30ค่ะ
อยากจะไป วัดถ้ำเสือ, สุสานหอย, สระมรกต, น้ำตกร้อน, ป่าพรุ ท่าปอม, เขาคู่ เขาขนาบน้ำ
หรือตัดรายการไหนออกก็ได้ค่ะ อยากได้ราคาไม่แพงน่ะคะ ช่วยแนะนำทีนะคะ เที่ยวเสร็จก็ไปส่งที่สนามบินเลยค่ะ
ให้ทันเช็คอินรอขึ้นเครื่อง ไปกันแค่2คนเองค่ะ พักที่Centara Anda Dhevi Resort and Spa Krabi ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 55 21:34:56

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ย. 55 21:34:44

จากคุณ : kanniming
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 55 21:28:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com