Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาด่วนค่ะ^^ เพิ่งจองครั้งแรก :: จองตั๋วเครื่องบินวันนี้ แต่จะเดินทาง 9มค.ปีหน้า ติดต่อทีมงาน

พอดีจะไปเชียงรายวันพุธที่9มค.2556และกลับ อาทิตย์ที่13มค.2556

ยังไม่เคยจองตั๋วเครื่องบิน พอดีเห็นในแฟนเพจของรีสอร์ทที่จะไปพัก
ลงลิ้งนกแอร์ลดราคาไว้ ลิ้งล่างนี้เลยค่ะ

http://www.nokair.com/contents/promotion/midnight_sep2012/th-TH/index.html#.UGQ5m1syx_w.facebook

เลยทำการจอง2ที่นั่ง ราคาเที่ยวละ 1,111 รวมทุกอย่างแล้ว ไปกลับ2คนก็เป็น4,444บาท
พอดีกดจองทันพอดี แฟนกดไปอีกทีก็กดเลือกวันกลับไม่ได้แล้ว แต่เรากดทันเพราะเข้าไปก่อน
สรุปคือจองได้แล้ว และต้องจ่ายเงินพรุ่งนี้ไม่เกิน2ทุ่มครึ่ง (นกแอร์)

ต้องการถามว่า...
-รีบจองเกินไปไหมคะ? หรือว่ารอโปรโมชั่นอื่นๆก่อนดีกว่า ?
-ราคานี่ถูกแล้วใช่ไหมคะ เพราะว่าเรียนมหาลัยอยู่แล้วออกเงินกันเอง เก็บหอมรอมริบจากเงินค่าขนมกันเอง แต่ชอบธรรมชาติมากๆอยากไปเที่ยวด้วยกัน และฉลองวันครบรอบ2ปีพอดี^_^ แล้วต้องมีค่าใช้จ่ายเช่ารถอีก เลยอยากจะหาวิธีที่เซฟเงินที่สุดค่ะ

ปล.ถ้าหากพิมพ์แล้วไม่ค่อยเข้าใจก็ขอโทษด้วยนะคะ พอดีเรียบเรียงไม่ค่อยเก่ง
ขอบคุณมากๆค่ะ ^^

จากคุณ : เจ้าหญิงคิตตี้
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 55 21:57:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com