Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำปรึกษาเรื่องที่พักในโตเกียวสำหรับ 1 คน 1 คืน ติดต่อทีมงาน

รบกวนช่วยแนะนำที่พักในโตเกียวสำหรับ 1 คืนให้หน่อยนะคะ ไปคนเดียวค่ะ เพิ่งเคยมาครั้งแรก พอดีได้แวะโตเกียว 1  คืนก่อนกลับเมืองไทย ขึ้นเครื่องที่นาริตะ อยากให้ช่วยแนะนำโรงแรมที่มีลิมูซีนบัสส่งถึงโรงแรม หรืออยู่ใกล้สถานีรถไฟ หาไม่ยาก (กลัวหลงค่ะ เป็นโรคงงทิศ >_<”)  เพื่อสะดวกต่อการลากกระเป๋าเดินทาง ถ้าอยู่ใกล้หรือสามารถเดินไปย่านช้อปปิ้งได้ยิ่งดีค่ะ

ตอนนี้ที่ลองทำการบ้านเสิร์จหาดูจะมี Akasaka Excel Hotel Tokyu / Candeo Hotel Ueno-koen / Shinagawa Prince Hotel / Tokyo Ueno Touganeya Hotel / BlueWave Inn Asakusa / Cube Hotel Ueno

ยังตัดสินใจไม่ถูกเลยต้องเข้ามาขอคำปรึกษาที่นี่ ใครเคยไปพักมาแล้วบ้างขอคำแนะนำด้วยนะคะ หรือถ้ามีที่อื่นแนะนำก็ดีค่ะ ขอบคุณค่ะ ^_^

จากคุณ : กาเมล่าเอิ๊กอ๊าก
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 10:03:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com