Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือก โรงแีรมทีูู่ภูเก็ตหน่อยจ้า พักช่วงกินเจ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีจ้า ชาวBPทุกคน

จขกท.  ไปภูเก็ตวันที่ 15-18 ตุลาคม (ช่วงกินเจ)

คืน17  ได้ที่พักแล้ว  แ่ต่คืน 15/16 ยังไม่มีที่พักเลย

เห็นกระทู้ข้างล่างแนะนำ ให้ีพักที่ป่าตอง  เลยลังเลว่าพักที่ไหนดี

มี 5 โรงแรมอยู่ในใจ  เพื่อนๆช่วยเลือกทีน่ะค่ะ  ว่าโรงแรมไหนน่าัพักที่สุด

หรือใครมีโรงแรมอื่นแนะนำ ราคาไม่เกิน  1300 ก็ยินดีค่ะ

1.โรงแรม เดอะ สกาย ดรีม  (ภูเก็ตทาว์น)

2.เดอะรีเจนท์คอนโด (กมลา)

3.โรงแรมเดอะแกลเลอรี  (ป่าตอง)

4.เดอะสแควร์คอนโดมีเนียม (ภูเก็ตทาว์น)

5.เดอะเบลล์ รีสอร์ท (ป่าตอง)

ปล.ถ้าพักในเมืองภูเก็ต จะมีปัญหา เรื่องจราจรหรือเปล่าค่ะ?
ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ

จากคุณ : pandy836
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 17:57:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com