Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปญี่ปุ่น รบกวนสอบถามด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีผมไปญี่ปุ่นครั้งแรกอะครับเลยจะรบกวนถามเซียนทั้งหลาย ในเรื่องต่างๆนะครับ
ผมไปวันที่ 9 เดือนตุลาคมถึง 19 ครับ ไปถึง 10 เช้าพอดี อยู่โอโซก้าถึงวันที่ 13 และ 14 ไปโตเกียวต่อ รบกวนสอบถามว่า

1. วันที่ 12 ผมจะไปเกียวโต ทุกท่านว่าวันเดียวพอไหม และผมไม่ค้างคืนรถไฟตอนกลางคืนยังมีอยู่ไหมหรืออันตรายหรือไม่
2. สำคัญที่สุดผมคิดไม่ตกเลยคือผมจะซื้อ JR PASS แบบ 7 วันซึ่งจะหมดวันที่ 16 หลังจากนั้นทุกท่านว่าผมจะต้องซื้อเป็นยังไงดีครับคิดว่าจะอยู่แค่ในโตเกียว
3.เรื่องสุดท้ายรบกวนถามด้วยว่าผมจะค้างอยู่ที่โอซาก้ากับโตเกียว และการเดินทางไปเมืองอื่นสองวัน วันหนึ่งเกียวโตวัน 12 และฟูจิในวันที่ 15 ทุกท่านมีความเห็นว่ายังไงบ้างครับ
โดยเฉพาะฟูจิผมงงมากๆ ครับว่าต้องลงที่ไหนเมืองอะไรเพื่อจะให้เห็นฟูจิ และต้องต่ออะไรหรือเปล่าเพื่อจะเที่ยวให้ได้บรรยกาศฟูจิ
4. รบกวนแนะนำที่เที่ยวและที่กินด้วยครับ

ขอบคุณทุกๆท่านมากๆๆนะครับ

จากคุณ : Under Control
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 18:29:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com