Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนผู้รู้ cheaptickets ช่วยตอบด่วนด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีซ้อตั๋วเครื่องบิน ไปเฉิงตู ตัดบัตรไปแล้ว ตอนเช้าอีกวัน มีเมล์มาว่าPer your request, I am providing this email to confirm that your reservation was canceled.

Trip ID: .......
If you have further questions, please reply to this email at your earliest convenience.

Sincerely,
แล้วเราต้องทำยังไงค่ะ โทรติดต่อ call center 5 ครั้ง รอสายนาน ประมาณ 15 นาที จนตัองกดทิ้งทุกครั้ง ส่งเมล์ไปที่ cs @cheaptickets.co.th ก็ตอบกลับมาว่ามีปัญหาทาง เทคนิค อ่านเมล์ไม่ออก  รบกวนผ้รู้ ช่วยบอกหน่อยค่ะว่าควรทำอย่างไรต่อ ด่วนมากเลยค่ะ ต้องรีบขอวีซ่าจีนด่วนค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : pooh in anfield
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 21:08:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com