Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> ถามคนที่เคยไปเห็น กุหลาบบานที่ kobe nunobiki herb garden, ทิวลิปที่นางาซากิ และใบไม้แดงที่ฟูกูโอกะมาแล้วค่ะ << ติดต่อทีมงาน

ปกติจะเที่ยวแต่ golden route : Tok-osaka ค่ะ เคยลงมาใต้สุดก็ hiroshima เท่านั้นค่ะ คราวนี้จะไปมือใหม่ทางใต้ประมาณธันวาต้นๆ นี่จะได้เห็นอะไรซักอย่างในหัวกระทู้มั้ยคะ
สวนสมุนไพรโกเบนี่ทริปที่แล้วไปมาแล้วช่วงซากุระใบไม้ผลิ แต่ไม่เจอกุหลาบหน้าพิพิธภัณฑ์น้ำหอมค่ะ คราวนี้ใบไม้แดงจะได้เจอมั้ยไม่รู้..  ส่วนทิวลิปคงจะอดใช่มั้ยคะ เพราะมะกี้เพิ่งค้นเจอว่าจะมีช่วงใบไม้ผลิ ??..  และใบไม้แดงที่ฟูกูโอกะนี่ ต้นธันวา (6-10) จะมีให้เห็นมั้ยอ่ะคะ

ใครเคยไปเจอกะตามาแล้ว ช่วยคอนเฟิร์มหน่อยเถอะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกท่านนะคะ

จากคุณ : mylack
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 55 09:35:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com