Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะกลับไปรับปริญญาเดือนธันวานี้ที่อังกฤษ แต่จะไปเที่ยวออสเตรีย กับ สวิส ก่อนจะต้องขอวซ่าที่หนก่อนครับ ติดต่อทีมงาน

คือที่บ้านจะไปงานรับปริญญาด้วย แต่กะลังะขอวีซ่าให้เค้า อยากรู้ว่าต้องขอวีซ่าอังกฤษ หรือ ออสเตรียก่อน เท่าที่แพลนตอนนี้คือจะยื่นอังกฤษก่อนเพราะน่าจะใช้เวลานานกว่า และจะทำทรปหลอกว่าไปลงอังกฤษ กลับ อังกฤษ แต่จิงๆแล้วจะไปลงเวียนนา กลับ จากอังกฤษครับ จะมีปัญหาไหมครับ

อีกอย่างครับสถานะตอนนี้ผมถือวีซ่า นร. ไม่รู้จะเอาหลักฐานอะไรไปยื่นเชงเก้น เพราะเรียนจบแล้ว รอผลดิสเซออย่างเดียวอ่ะครับ มหาลัยก็ไม่รู้จะออกให้ไหม เพราะเค้าแค่ประกาศวันรับปริญญา

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ^Yo_Yo^
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 55 23:24:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com