Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอความเห็นเรื่องการซื้อเสื้อกันหนาวจากโรงเกลือไปบริจาคชาวเขาค่ะ ติดต่อทีมงาน

เหมาะสมที่จะซื้อไปบริจาค (9 คน)
  ไม่เหมาะสมที่จะซื้อไปบริจาค (0 คน)

100.00%
  เหมาะสมที่จะซื้อไปบริจาค (9 คน)
 0.00%
  ไม่เหมาะสมที่จะซื้อไปบริจาค (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 9 คน

คือเห็นใกล้หน้าหนาวเข้ามาแล้ว อยากจะนำเสื้อกันหนาวไปบริจาคให้ชาวเขาค่ะ
เคยไปที่โรงเกลือ เห็นเสื้อยีนส์กันหนาวสวยๆหลายแบบเลย
ยิ่งซื้อเยอะราคาก็ยิ่งถูก ส่วนตัวก็เคยซื้อมาใส่เองอยู่หลายตัว
แต่นี่จะเอาไปบริจาคเค้า เพื่อนๆว่าถ้าซื้อมาแล้ว นำมาซัก รีด และแพ็คให้ดี
แล้วนำไปบริจาคมันจะน่าเกลียดมั้ยค่ะ
(เสื้อเราจะคัดแบบดีๆเองเลยนะคะ ไม่สั่งเป็นกระสอบ เพราะกลัวได้ของไม่ดี)
ที่ถามความเห็นเพราะคิดว่าคงไม่ได้นำไปบริจาคเองอ่ะค่ะ
จะหาฝากกลุ่มอาสาที่มีโครงการบริจาคของไปอีกที
(ซึ่งก็ยังไม่ทราบว่าเป็นกลุ่มไหน)
รบกวนขอความเห็นด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ปล.เสื้อที่โรงเกลือก็จะประมาณในรูปนะคะ

จากคุณ : nOOn_&_nOTe
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 55 09:36:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com