Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐[CR]๐ มินิรีวิวครั้งแรก บุญญากาญจน์ รีสอร์ท ณ อัมพวา[ที่พักหลักร้อย] ติดต่อทีมงาน

เป็นการรีวิวครั้งแรกผิดพลาดประการใด ขออภัยมา  ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

บุญญากาญจน์ รีสอร์ท ที่พัก ท่ามกลางธรรมชาติ ร่่องสวนมะพร้าว บรรยากาศสบายๆ เงียบสงบในสวนมะม่วง ได้ความเป็นส่วนตัวสูงมากค่ะ ชอบมาก  สามารถไปหาของกินอร่อยๆ ที่ตลาดน้ำอัมพวา ได้ไม่ไกลมากค่ะ

ทริปนี้เราไม่มีรถส่วนตัวนะคะ เดินทางโดนรถตู้ ที่อนุเสาวรีย์ ข้างๆห้างเซ็นจูรี่
ราคา 70 บาทต่อคนค่ะ

เนื่องด้วยเราไม่มีรถ จึงขอลงตรงวัดช่องลม ก็มีพี่ใจดีจากรีสอร์ทขับรถยนตร์มารับด้วยค่ะ ><

ไปชมเลยค่ะ  สิ่งแรกที่ตาเห็น 555(จะบอกทำไม)

จากคุณ : uniconlorn
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 55 23:27:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com