Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามทริปญี่ปุ่น 10 วันหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

จะไปงาน snow แต่ซื้อตั๋วของการบินไทย แต่ช่วงเดินทางไปซัปโปโรเต็มแล้ว ต้องไปลงนาริตะแทน

ตามโปรแกรมนี้สามารถได้ไหมครับ

day 1 บินไป sapporo
day 2 spporo ตัวเมือง
day 3 otaru
day 4 Niseko
day 5 asahikawa
day 6 บินไปโตเกียว นอนโตเกียว
day 7 โตเกียว เที่ยวในตัวเมือง
day 8 ไป takayama -shiwa
day 9 เดินทางกลับโตเกียว นอนโตเกียว
day 10 เที่ยวในตัวเมือง

ตัวโปรแกรมนี้ได้ไหมครับ ต้องเพิ่มหรือไม่ควรอะไรไหมครับ แล้วแบบนี้สมควรซื้อ jr pass ไหมครับ แล้วเมือง hakodate น่าไปไหมครับ คือครั้งนี้ไปรอบสองแล้วครับ ตอนแรกกะว่า จากซัปโปโรลงมาโตเกียวจะนั่ง jr แต่มันจะนานมากเลยใช่ไหมครับ แล้วมีแบบตู้นอนครับ จะได้ไม่ต้องนั่งเครื่องนะครับ

จากคุณ : ครับ
เขียนเมื่อ : 1 ต.ค. 55 23:33:53 A:27.130.66.82 X: TicketID:170505

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com