Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] รถโดยสารระหว่างประเทศสายที่ 10 กรุงเทพฯ - ปากเซ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับวันนี้ขอแนะนำรถโดยสารระหว่างประเทศสายที่ 10 กรุงเทพฯ - ปากเซ(ປາກເຊ)
โดยเมื่อคืนวันที่ 1 ตุลาคม 2555 เป็นเที่ยวแรกที่เปิดให้บริการผู้โดยสาร ณ สถานีขนส่งผู้โดยสารกรุงเทพ(หมอชิตใหม่)รายละเอียดมีดังนี้ครับ ให้บริการด้วยรถปรับอากาศชั้น 1 ชนิดวีไอพี 32 ที่นั่ง อัตราค่าโดยสาร 900 บาท
ถ้ามาจากฝั่งปากเซ อัตราค่าโดยสาร 225,000 กีบ (ไม่รวมค่าผ่านแดน)โดยวิ่งร่วมกับบริษัทของประเทศ สปป.ลาว ส่วนรายะเอียดเพิ่มเติมสอบถามได้ที่คอลล์เซ็นเตอร์ 1490 เรียก บขส. สำหรับวันนี้ก็ได้นำภาพมาฝากกันเล็กน้อยครับ

ปล. ผมไม่เคยตั้งกระทู้มาก่อนเลยนะครับ ตั้งแต่ได้อมยิ้มมาหลายเดือนแล้ว ผิดถูกยังไงต้องขอภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

แก้ไขเมื่อ 02 ต.ค. 55 10:55:38

จากคุณ : VOLVOB12B
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 55 10:55:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com