Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.......... "ปางอุ๋ง" ....... มีข่าวดีมาบอก ว่า ไม่ต้องรับบัตรผ่านแล้ว ครับ !!!! ติดต่อทีมงาน

แม่ฮ่องสอนรักคุณ

มีข่าวดีมาบอกครับ

ปางอุ๋ง ไม่ต้องรับบัตรผ่านแล้วครับ

สามารถเอารถยนต์ขึ้นไปได้ โดยโครงการศูนย์ประสานงานโครงการพระราชดำริ (ปางอุ๋ง) จะจัดจุดจอดรถบริการไว้ 3 จุด คือ ลานจอดรถหน้าหมู่บ้าน (รวมไทย) / ลานจอดรถวัดรวมไทย / ที่จอดรถของกรมป่าไม้ สำหรับท่านใด ไม่สะดวกนำรถขึ้น สามรถใช้บริการรถประจำทางที่โรงเรียนบ้านนาป่าแปก (เหมือนเดิม) นำรถไปจอดที่โรงเรียนบ้านนาป่าแปกครับ

ข้อความจาก facebook ของคุณที่ใช้นามว่า "แม่ฮ่องสอนรักคุณ"  เมื่อ ประมาณ 1 ชั่วโมงที่แล้ว  ลองเข้าไปอ่านเพิ่มเติมได้นะครับ

ถ้าผมตั้งกระทู้ ซ้ำ  ก็ขออภัยด้วยครับ

จากคุณ : SC25_KU50
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 55 13:12:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com