Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Japan จากUeno ถ้ากลับ นาริตะ มีJR เหลือ จะไปนั่งNEX ลำบากมั้ย ติดต่อทีมงาน

ทำแผนไปมา ไม่แน่อาจมีJR เหลือวันกลับ

ถ้าไม่มีJR ก็นั่ง keisei กลับง่ายๆ ลากกระเป๋าจากโรงแรมขึ้นรถไฟได้เลย (กระเป๋าลาก 3ใบ ครับ ใหญ่2   กลาง1 มีเด็ก8 ขวบด้วย)

ผมบินกลับรอบ 17.30

บ่ายโมงก็ต้องออกละ ถ้าไปขึ้นNex ที่Ikebukoro (ถ้า Nex ike-naritaมันมีรอบบ่ายนะ )
โดยลากกระเป๋าขึ้น JR yamamote ไป

หรือไปขึ้นที่โตเกียว ลากกระเป๋าลำบากมั้ย สถานีโตเกียวบ่ายวันเสาร์คนเยอะมากมั้ย
ชานชลา NEX ไปง่ายมั้ยครับ

ปล. วันแรก ขานาริตะ เข้าเมือง ต้องซื้อตั๋วครับ ยังไม่ใช้JR

แก้ไขเมื่อ 02 ต.ค. 55 13:25:27

จากคุณ : tan_www
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 55 13:22:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com