Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การจัดคลาสตั๋วของ บางกอกแอร์เวย์......ใครทราบบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

กำลังนั่งคำนวนแต้มของตั๋วบางกอก กทม.เชียงใหม่

มีอยู่สี่ประเภทคือ web promotion, web saver, web flexi and web freedom...

เพื่อนๆพอจะทราบมั้ยครับว่าแต่ละแบบคือตั๋วคลาสอะไร
เพราะตั๋วอีโค่โนมิกในประเทศ คลาส V,G,Q,B จะได้ฟรายเออโบนัสแค่ 5 แต้ม
เลยอยากรู้ว่าตั๋วที่จะซื้อไปเชียงใหม่ ประเภทไหนถึงจะได้ 10 แต้ม
ผมต้องเก็บแต้มคงสถานะบัตรพรีเมี่ยครับ (ปีนี้บินฟรีเยอะมาก เลยมานั่งเก็บปลายปี)
ตอนแรกว่าจะโทรไปถามคอลเซนเตอร์ มาถามที่นี่ก่อนเผื่อเพื่อนๆในห้องนี้รู้
ขอบคุณครับ

จากคุณ : MedicinePath
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 55 23:28:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com