Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ ผมมีเวลาอยู่ที่ สถานี Basel SBB ประมาณ ครึ่งชม. จะไปขึ้น TGV ทันไหมครับ ++ ติดต่อทีมงาน

วางแผนว่าจะเดินทางจาก Luzern ไปถึง Basel SBB เวลา 12.00 และต้องไปขึ้น TGV เพื่อไป Paris ตอน 12.30 ครับ

1. พอไปถึง Basel SBB เป็นสถานีเดียวกันกับ TGV เราหาชานชาลาขึ้น TGV ได้เลยไช่ไหมครับ
2. มีเวลา ครึ่ง ชม. จะพอไปขึ้น TGV ทันไหมครับ ถ้าไม่ทันจะได้ปรับแผนครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : Tuam-Teaw
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 07:18:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com