Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!โรงแรมแห่งนี้เคยเป็นโรงพยาบาลเก่ามาก่อนไม่มีภาพประกอบนะครับ ติดต่อทีมงาน

คือที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาเพราะว่าสืบเนื่องมาจากต้องไปทำธุระที่จังหวัดอุบล...เลยถามแฟนว่าเราจะพักกันที่ไหนดีขขอแบบสัก1200-1600พอดีแฟนเป็นคนที่นั่นเลยเสนอโรงแรมแห่งนี้ขึ้นมาส่วนตัวผมไม่อะไรหลอกครับแต่คุณเธอดันพูดว่า โรงแรมนี้ดูดีนะข้างล่างมีห้างด้วยสะดวกดีแต่งสวยจนไม่รู้เลยว่าเคยเป็นโรงบาลมาก่อน!!!!!!ไอ้ผมก้อเป็นคนกลัวผีอยู่แล้วก้อรีบเสริชหาข้อมูลเลยครับเป็นไปอย่างที่ว่าจริงๆมีทั้งที่นอนไม่ได้ก้อมีหรือแบบพักทั้ง3คืนโดนทั้ง3คืนก้อมี.  แล้วคุณเธอก้อยืนยันท่าเดียวว่าจะพักโรงแรมแห่งนี้ให้ได้เพราะเธอเคยมาพักแล้วก้อไม่เห็นมีอะไร ผมเลยบอกว่าครั้งนี้อาจจะไม่โชคดีเหมือนครั้งที่แล้วก้อได้นะหึหึ เป็นเพื่อนๆถ้ารู้ว่าเคยเป็นโรงบาลเก่ามาก่อนแล้วมารีโนเวทเป็นโรงแรม ถ้าเลือกได้จจะพักหรือไม่ครับ เผื่อความเห็นของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆจะเปลี่ยนใจแฟนผมได้ไม่มากก้อน้อย.

จากคุณ : Child_Tox
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 10:16:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com