Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รร.เชียงใหม่ใกล้ไนท์บาร์ซ่า ติดต่อทีมงาน

รบกวนนิ๊ดนึงค่ะ

1. ไปเชียงใหม่ 19 พย.นี้ค่ะ  อยากพักรร.ที่เดินไปกลับไนท์บาร์ซ่าใกล้ๆไม่อันตราย ค่ะ พอมีรร.ไหนบ้างค่ะ

2. ต้องไปทำธุระที่ รร.วารีเชียงใหม่ 1 วัน สนามกีฬา700ปี 1 วัน โบกเหมารถสี่ล้อแดง หรือวิธีอื่นจะสะดวกกว่าค่ะ

3. คุ้มขันโตก กับ ขันโตกศูนย์วัฒนธรรม ที่ไหนดีว่ากันค่ะ รบกวนวิธีไปด้วยค่ะ

4. รถทัวร์ยังขึ้นที่อาเขตอยู่ใช่ไหมค่ะ  ที่ขึ้นตรงตลาดอนุสารยังมีไหมค่ะ

ขอบคุณทุกคำตอบนะค่ะ

จากคุณ : หญิงเล็ก2012
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 16:16:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com