Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Rajastan Day1 ติดต่อทีมงาน

ขอเล่าเรื่องความประทับใจ ที่ได้ไปเยือนเมือง ราชสถานประเทศอินเดียนะครับ
ทริปนี้ไปกับแฟนสองคน เพราะชวนเพื่อนแล้วไม่มีใครไป เพื่อนไม่ชอบอินเดีย ส่ายหน้า ทุกคนเลย
ทริปนี้มีเรื่องราวเกิดขึ้นมากมาย ความทรงจำดีๆของเราสองคน ผมกับแฟนอายุต่างกันพอสมควร แฟนผมแก่กว่า อิอิ แต่เราชอบกินชอบเที่ยวเหมือนๆกันมั้ง มันเลยทำให้่คุยกันรู้เรื่อง ไปไหนมาไหนก็โอเคกันทั้งคู่ ตอนแรกผมกะไป วาราณาศรี เลยซื้อตั๋วไปลงกัลกัตตา แต่คุณแฟนเปลี่ยนใจกระทันหันอยากไปราชสถาน ผมก็โอเคเพราะ ในใจลึกๆผมก็สงสารแฟนเหมือนกันที่จะต้องพาคุณแฟนไปวาราณาศรี เพราะที่นั่นสุดๆ ก็ไม่เป็นไร ไว้ครั้งหน้าและกัน ขอเปิดด้วยภาพที่ผมกับแฟนประทับใจมาก ที่มีโอกาสได้ขี่อูฐ มันชิวจริงๆนะเนี่ย จิบเบียร์ไปด้วย เพลินสุดๆ

จากคุณ : Datook11
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 55 10:02:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com