Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาที่เที่ยว ปาย เชียงใหม่ 4 คืน ห้าวัน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ จะไปเที่ยวปาย-เชียงใหม่ 7-11 พ.ย. 55 นี้ค่ะ
รถกวนเพื่อนๆ ช่วยจัดทริปเที่ยวปาย - เชียงใหม่ให้ด้วยนะคะ
จะพาเพื่อนชาวต่างชาติไปเที่ยวค่ะ ไปกัน 5 คน  (ช.2 ญ 3)
ออกเดินทางจากกรุงเทพด้วยรถไฟ ถึงเชียงใหม่ เช้าวันที่ 7 พ.ย.
เช่ารถตู้ 1 คัน ให้ไปส่งที่ปาย ค้างที่ปาย 2 คืน 7-8
กลับมาเที่ยวเชียงใหม่ 2 คืน (9-10) จะเช่ารถตู้ไว้แล้วขับรถถเที่ยวกันเอง
กลับกรุงเทพ 11
แต่ยังไม่รู้จะไปเที่ยวที่ไหนบ้าง
หาข้อมูลในเน็ตแล้วนะคะ แต่ก็ยังไม่รู้จะไปไหนดี
รบกวนด้วยนะคะ
ไม่อยากให้เพื่อนฝรั่งผิดหวังน่ะค่ะ
อยากไปเที่ยวธรรมชาติสวยๆ แล้วให้เค้าประทับใจเมืองไทยค่ะ

จากคุณ : Insist
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 15:20:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com