Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(ปักกิ่ง) ผมจัดวันไปปักกิ่งไว้แล้ว แต่ถ้าจะแทรกวันไปฮาร์บินพอได้ไหมครับ กับอยากถามเรื่องตลาดรัสเซีย ติดต่อทีมงาน

อยากขอรบกวนถาม 2 คำถามนะครับ

1.ผมจะไปถึงปักกิ่ง 5 ธันวาคมประมาณ13.00 น. กับกลับจากปักกิ่งวันที่ 11 ธันวาคม เครื่อง Depart 3.45 น.  แต่ยังไม่/ด้แพลนไว้ว่าจะไปที่ไหนในปักกิ่งบ้าง คือ เพื่อน ๆ คิดว่าผมสามารถแทรกทริปไปฮาร์บินได้ป่าวอ่ะครับ แล้วไปรถไฟนี่กี่ชม.อ่ะครับ. หรืออยู่แต่ในปักกิ่งให้คุ้มเลย (ผมไม่เคยเที่ยวปักกิ่งมาก่อน)

2.คือ ขาไปผมคงถึงปักกิ่งช่วงบ่าย ๆ ว่าจะไปตลาดรัสเซียไปซื้อเสื้อกันหนาวไว้เที่ยวทีเหลือ แต่อยากไปแวะที่พักที่ Leo hostel ก่อน เลยอยากรู้ว่าถ้าเตรียมเสื้อกันหนาวแบบไม่จัดเต็ม นี่จะไหวจนไปถึงตลาดรัสเซียป่าวอ่ะครับ (ว่าจะเดินทางโดยรถใต้ดิน แต่ตอนไปแวะรร.ก่อนยังไงก็ต้องเดินอยู่ดี).

รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : Philosopher_BG
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 18:35:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com