Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าเจอเว็บอื่นถูกกว่า สรุป Agoda คืนเงินให้นะคะ{แตกประเด็นจาก E12766399} ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้เดิม

จองโรงแรมผ่าน Agoda แล้วถ้าเจอเว็ปอื่นถูกกว่า เค้าจะลดราคาให้มั้ยคะ

ถูกกว่าตั้ง 1000 บาทแหนะ

เราจะ cancle การจอง หรือ เค้าจะลดราคาให้เราคะ  :((

เราเลยส่งเมล์พร้อม Capture หน้าเว็บที่ราคาถูกกว่าไปให้เค้าที่ bpg@agoda.com ตามที่เพื่อนสมาชิกแนะนำ

ส่งไปเมื่อตอน 3 ทุ่มกว่าๆ ประมาณ ตี 1.49 Agoda ก็ส่งเมล์กลับมาค่ะ
ว่ายินดีให้ราคาเดียวกับที่ลูกค้าพบในเว็บของ booking.com
โดยจะคืนส่วนต่างให้ทางบัตรเครดิตที่ใช้จอง

ถือว่า Agoda ตอบกลับรวดเร็วมากค่ะ ประทับใจ
สรุปได้โรงแรม Silka Seaview Hotel ที่ฮ่องกง ในราคาคืนละประมาณ 2500 บาท

เป็นราคาที่พอใจมากๆค่ะ เลยมาโพสบอกเพื่อนๆ เผื่อบางคนไม่รู้
เพราะบางทีราคาโรงแรมมันขึ้นๆลงๆ หรือเจอเว็บอื่นถูกกว่า ส่งเมล์ไปบอกเค้าเลยนะคะ เพราะเค้ารับประกันราคาค่ะ

จากคุณ : madizzle
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 02:09:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com