Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครงง กับ ระบบจัดรถ Taxi ที่ดอนเมืองบ้างมั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

เพิ่งกลับมาใช้...ดอนเมือง ขากลับ กทม...

ไปขอตั๋วรถ เค้าให้ไปยื่น.....ทีไ่หนหว้าาาาา  จนเห็นมีคนยื่นประกาศชื่อตามตั๋ว(ชื่อผู้ขับ)  ประกาศที ยกมือกันที ดูวุ่นวายเหมือนตลาดสด  ไม่ผิด ดูๆไป ผู้โดยสารก็กำลังงงๆ ว่า ตรูจะต้องไปคันไหน

ส่วนตัวผมไปผิดคัน เพราะงงชื่อไม่หมด...ชื่อลง้ทายชัย เหมือนกัน  ผมไมไ่ด้ดูทะเบียนรถ  ดีไม่โดนคนขับทิ้งกลางทาง

ดอนเมือง ผมว่าคือต้นฉบับ ทำไมกลายเป็นการจัดการที่ดูแย่ลงนะครับ

ป.ล. ใครช่วยบอกที เวลาไปรับญาติ ผมต้องไปจอดที่ไหน แล้ว หากขึ้นรถหน้าดอนเมืองเอง เดินออกทางไหนครับบบบ

จากคุณ : TheRed2008
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 07:17:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com