Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนตรวจทริปหน่อยคะ จีน 9 วัน 8 คืน : ฉงชิ่ง-เฉิงตู-เล่อซาน-ง้อไบ๊-จิ่วจ้ายโกว-ซีอาน ติดต่อทีมงาน

อยากรบกวนให้เพื่อนๆในพันทิพย์ ช่วยตรวจทริปที่เราจัดไว้หน่อยนะคะ ว่ามันจะทำได้จริงหรือเปล่าค่ะ
จะไปเที่ยว จิ่วจ้ายโกว เป็นหลักค่ะ เดินทาง 8-16 ธันวาคม นี้ โดน Air Asia

8 ธ.ค. Air Asia ลง ฉงชิ่ง แล้วต่อรถไฟไป เฉิงตู เลยค่ะพักที่เฉิงตูเที่ยวในเมือง
9 ธ.ค. เช้านั่งบัสไป เล่อซาน เสร็จแล้วนั่งรถบัสมุ่งต่อไปที่ เอ๋อเหมยซาน ค้างคืนบนภูเขา
10 ธ.ค. เที่ยวบน เอ๋อเหมยซาน ทั้งวัน เย็นนั่งบัสกลับเฉิงตู พักเฉิงตู
11 ธ.ค. เช้านั่งรถบัสจากเฉิงตูไปจิ่วจ้ายโกว
12 ธ.ค. เที่ยวจิ่วจ้ายโกว
13 ธ.ค. เที่ยวจิ่วจ้ายโกว
14 ธ.ค. นั่งบัสจาก จิ่วจ้ายโกว ไป เจียงโหยว เปลี่ยนเป็นรถไฟไป ซีอาน นอนบนรถไฟ
15 ธ.ค. เช้าถึงซีอาน ไปสุสานจิ๋นซีฮ่องเต้
16 ธ.ค. เที่ยวในตัวเมืองซีอาน บ่ายไปขึ้นเครื่องกลับไทย

ใครมีอะไรแนะนำในการเที่ยวแถบนี้ ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : BowChan
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 20:20:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com