Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เชียงราย หลงรักร้าน "ชีวิตธรรมดา" เข้าแล้วหล่ะค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตเปิดกระทู้ใหม่ค่ะ (มือใหม่จริงๆ พิมพ์ผิดพิมพ์ถูก)
จากกระทู้ที่แล้วของเรา
http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E12770678/E12770678.html

ไปเที่ยวเชียงรายเมื่อ ส อา ที่ผ่านมาผ่านไป 1 วัน
วันนี้เราจะมารีวิว วันที่ 2 ที่อยู่เชียงรายนะคะ ใช้เวลาไปครึ่งวันกับร้านกาแฟน่ารักๆ ร้านหนึ่งค่ะ
แต่ตื่นมาวันนี้เราไม่ทานอาหารที่โรงแรม มุ่งตรงไปที่ร้านขนมจีนน้ำเงี้ยวป้าสุขก่อนเลย
รสชาติ เราให้ 4 เต็ม 10 นะคะ เนื่องจากเราเป็นคนเหนือ ทานน้ำเงี้ยวบ่อยๆอยู่แล้ว เราว่ายังไม่ค่อยเข้มข้นอ่ะคะ

จากคุณ : Princess Lily
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 21:27:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com