Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) Student's life in Taiwan :Part 1 Let's go around Tainan ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ พี่ๆ น้องๆ ชาวบลูแพลนเน็ตทุกๆท่าน วันนี้ผมจะพาทุกท่านไปยังประเทศไต้หวัน 1สถานที่ๆ ไม่ค่อยมีใครพาไปเที่ยวชมมากนักนะครับ

โดยตัวผมเอง ก่อนหน้านี้ ถ้าใครยังจำได้ ก็เป็นหนึ่งในคนที่ชื่นชอบเกาะเล็กๆ แห่งนี้ตั้งแต่ครั้งแรกแล้วครับ

หรือเรียกได้ว่า หลงสเน่ห์ เกาะเล็กๆ แห่งนี่้ตั้งแต่ครั้งแรก ที่ได้พบครับ
ทั้งผู้คน บ้านเมือง และ อีกหลายๆ อย่างซึ่้งผมคิดว่า คนที่เคยสัมผัสเกาะเล็กๆแห่งนี้จะเข้าใจครับ

รีวิวของผมคงออกมาให้ชมเรื่อยๆ นะครับ เนื่องจากผมได้รับโอกาสมาศึกษาต่อยังเกาะเล็กๆ แห่งนี้ เป็นเวลาสองปี ครับ

คงมีรีวิวออกมาให้ชมเรื่อยๆ ครับ แต่ข้อมูลการเดินทางอาจจะไม่ครบ หรือผิดพลาดไป ก็ขออภัยล่วงหน้าด้วยนะครับ

ภาพชุดนี้อาจจะไม่สวยมากนักนะครับ เพราะมาคราวนี้ไม่ได้เอากล้องDSLR มาด้วยครับ ไว้กลับมาคราวหน้าเดี๋ยวพกมาด้วยครับ

กระทู้เก่านะครับ เผื่อเป็นแนวทางสำหรับคนวางแผนเที่ยวไต้หวันนะครับ
http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2009/08/E8196476/E8196476.html

แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 55 00:30:31

จากคุณ : bcc155
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 22:45:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com