Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยไปฮาร์บิน รบกวนด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้กำลังนั่งวางแผนเที่ยวฮาร์บินเองอยู่ ผมไปซีอานแล้วต่อมาฮาร์บิน ถึงวันที่ 5 ธันวาคม ตอน 5 ทุ่มครึ่ง
ตอนนั้นสนามบินฮาร์บินยังคงมีรถแทกซี่หรือ รถเมล์เข้าเมืองอยู่ไหมครับ หรือว่าควรนอนสนามบินดี เพื่อประหยัดค่าที่พัก (ผมจอง Ibis Harbin คืน 6 กับ 7 ไป ยังไม่ได้จองคืนวันที่ 5)

อีกคำถามครับ ถ้าผมไปช่วงที่ไม่ใช่เทศกาลน้ำแข็ง (ต้นเดือนมกราคม) เที่ยว 2 วันเต็มมันมากเกินหรือเปล่าครับ เพราะส่วนใหญ่ยังหาที่เที่ยวในฮาร์บินไม่ค่อยเจอมากเท่าไหร่ (เจอแต่รีวิว เทศกาลน้ำแข็ง)

มีที่เที่ยวที่ผมไม่ควรพลาดรบกวนช่วยบอกด้วยนะครับ

จากคุณ : Nightbaron
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 15:49:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com