Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไปญี่ปุ่นคนเดียวแล้ว แต่ยังไม่ได้ทำแผนเลย จะลำบากมากไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ คือตอนนี้กำลังกลุ้มใจว่าจะไปญี่ปุ่นเสาร์นี้แล้วแต่ก่อนหน้านี้ยุ่งมากๆเลยยังไม่ได้วางแผนเที่ยวเลย ไปคนเดียวด้วยค่ะ อยากถามว่ามันจะพอไปถึงแล้วค่อยมั่วๆทำแผนเที่ยวเป็นวันๆไปโดยถามข้อมูลเอาจากโรงแรมพอได้ไหมค่ะ โรงแรมจองไปแล้วค่ะ ไปอยู่ tokyo 5 วัน kyoto 3 วัน osaka 3 วันค่ะ
แล้วถ้าไปแบบไม่ค่อยพร้อม คลำๆทางไป ไม่แน่ใจว่าคนญี่ปุ่นที่ได้ข่าวว่าภาษาอังกฤษไม่ค่อยได้้เลยนี่จริงรึเปล่าค่ะ  เผื่อถามทางอ่ะค่ั

รบกวนเพื่อนๆพอบอกที่เที่ยวที่กินหลักๆแต่ละเมืองให้ด้วยได้ไหมค่ะ แล้วเสื้อผ้า้ตรียมไปปรัมาณไหนดีค่ะ หนาวรึยังค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

จากคุณ : Just_A_Gal
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 23:18:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com