Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเรื่องการสะสมไมล์ ของ KOREAN AIRLINE หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือว่าเมื่อช่วงเดือนพฤษภาที่ผ่านมาเดินทางไปเกาหลี-ญี่ปุ่น ของ korean air ค่ะ ที่นี้มีโปรแกรมจะบินอีกเลยอยากสะสมไมล์ แต่ไม่รู้ว่าสามารถสะสมย้อนหลังได้ไหม ลองสมัครสมาชิก skypass แล้วค่ะ
แต่พอตอน กรอกรายละเอียดข้อมูลของเที่ยวบินเพื่อสะสมไมล์ มันแจ้งว่า

We are unable to verify your flight details. Mileage credit cannot be processed online at this time.

พอมีกูรูทันใด ทราบบ้างไหม่ะ รบกวนหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : arpoii
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 55 00:40:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com