Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเกาหลีเดือนมีนา ปีหน้าค่ะ ติดต่อทีมงาน

1.กำลังจะไปจองตั๋วกับเอเจนซี่ค่ะ แต่กำลังเลือกเอเจนซี่ที่ไว้ใจได้
เพื่อนๆห้องบลูช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ไปKEค่ะ เห็นCheapticketก็ราคาดี แต่ไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่ บอกหลังไมค์ ก็ได้ค่ะ^^
2.แล้วส่วนใหญ่อากาศเดือนมีนาเป็นยังไงคะ มีหิมะอยู่มั้ยคะ คือจะไปกับเพื่อน กำลังวางแผนเที่ยวค่ะ
3.แลกเงินที่ธนาคารหรือร้านรับแลกดีคะ เห็นธนาคารเรทโอเคมาก ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่า^^

จากคุณ : InBluesky
เขียนเมื่อ : 12 ต.ค. 55 18:17:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com