Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

===== ขอความช่วยเหลือเรื่องแลก MileagePuls หน่อยครับ ===== ติดต่อทีมงาน

ได้ทำการแลก MileagePlus ผ่านทางหน้าเว็บครับ แลกตั๋ว one-way จาก BKK - NRT โดยใช้ไมล์ทั้งหมด 15,000 miles + $22.90 ครับ พอถึงขั้นตอนให้จ่ายเงินผ่านบัตรเครดิต ก็จ่ายผ่านครับ แต่พอไปถึงหน้า confirmation มันก็ขึ้นข้อความดังนี้ครับ

ERROR
! We’re sorry, but united.com was unable to complete your request. Please try later or contact united.com Support in the U.S. and Canada at 1-800-396-1751; the U.K., phone 0800 028 5003; elsewhere use the local phone number.

แบบนี้ผมจะต้องทำยังไงบ้างครับ ไม่อยากเสียเงินฟรีครับ

ช่วยด้วยครับ

ปล. แต่พอเข้าไปเช็คใน account มันก็มี United Confirmation Number แล้วก็มีข้อความว่า

This reservation is not ticketed. Complete this purchase now.
We will hold this reservation until midnight Tue., Oct. 16, 2012 in Bangkok, Thailand (BKK).

สรุปว่าที่จองไปแบบแลกไมล์นี่สำเร็จไหมครับ งง มากครับ ช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : ลิงกินกะปิ
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 55 22:32:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com